Kano Pillars Ta Sanyan Hannu Kan Ɗaukar Sababbin Ƴan Wasa 12, Ta Kuma Riƙe Ƴan Wasa 20 Gabanin Kakar Wasanni Ta Bana Read more
YANZU-YANZU: Ɗaliban Najeriya Zasu Rufe Duk Manyan Birane, Yayin Da NANS Ta Ba Da Sanarwar Fara Zanga-Zanga Kan Ƙarin Farashin Man Fetur Read more
NLC Ta Yi Watsi Da Ƙarin Kuɗin Man Fetur, Ta Ce Gwamnati Ta Saɓa Alƙawarin Da Aka Yi Da Ita Read more
Jihar Kebbi Ta Raba Motocin Ɗaukar Majinyata Ga Asibitoci Don Sauƙaƙa Jigilar Marasa Lafiya Read more
DA ƊUMI-ƊUMI: Ƴan Sanda Sun Ayyana Baturen Birtaniya Da Ɗan Najeriya a Matsayin Wadanda Ake Nema Bisa Yunƙurin Kifar Da Gwamnatin Tinubu Read more